Background
App Diễn Viên Phim Kinh Dị
Full

App Diễn Viên Phim Kinh Dị

194 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện App Diễn Viên Phim Kinh Dị thuộc thể loại Huyền Huyễn của tác giả Hí Tử Tế Tửu bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thể loại: Đam mỹ, linh dị thần quái, vô hạn lưu, sảng văn..

Edit: Muối


Tạ Trì, một vị họa gia vừa nổi, có một bí mật.


Hắn cho rằng hắn mang bệnh rối loạn nhân cách phân liệt.


Bởi vì bề ngoài của hắn là ôn hòa, nhã nhặn, còn nhân cách kia lại mạnh mẽ, lạnh lùng.


Một người IQ cao, một người vũ lực tuyệt đỉnh, cường cường phối hợp.


Chỉ là Tạ Trì chưa từng trải qua bất kì mối quan hệ thân mật nào, không phải vì e dè nhân cách kia, mà vì chính nhân cách đó là bạn trai của anh.


Ước nguyện duy nhất của Tạ Trì chính là có thể ôm người mình yêu.


Để thực hiện mong muốn, Tạ Trì tự nguyện trói buộc với app diễn viên phim kinh dị.


App sẽ thông báo phim kinh dị mới theo định kỳ, nào là “Oán linh váy đỏ”, nào là “Người yêu cương thi”, nào là “Ngôi nhà bị ám 1552”..


Diễn viên được chọn sẽ bị đẩy vào hoàn cảnh cầu sinh chân thực và hết sức kinh khủng.


Ngày đầu đóng phim, nam chính đè Tạ Trì vào trong góc, tay chân giở trò dơ bẩn: “Đi với tôi đi, tôi giúp cậu giành đất diễn trở thành nam phụ.”


Tạ Trì nở nụ cười dịu dàng, khẽ lắc đầu: “Thế sao đủ.”


Nam chính sững sờ. 


Tạ Trì mỉm cười: “Anh à, đánh vỡ đầu nó cho em.”


Nhân cách phụ lạnh lùng cười với nam chính.


Bộ phim kết thúc, nam chính: Tạ Trì.


Người khác: Gian nan cầu sinh.


Tạ Trì: Nghịch thiên cải mệnh.


Trí tuệ tuyệt đối và vũ lực tuyệt đối trong cùng một thân xác.


Từ hạng F đi lên, rồi Tạ Trì sẽ trở thành.. vua màn ảnh phim kinh dị.



Thiên về kịch bản, thăng cấp sảng văn bàn tay vàng, không đáng sợ lắm.


 Chiều vợ nhân cách phụ công x Nhã nhặn bại hoại IQ cao thụ


Hoàn toàn không dựa vào hiện thực, sẽ chú thích lấy linh cảm từ đâu trong phần lời tác giả,  CP khác trong chuyện đều có dụng ý riêng.


Do nhu cầu sáng tác nên phần thiết lập đều tự chém, tìm tòi hổng có nổi…


Nửa bìa bên trái là thụ, nửa bìa bên phải là công, ngoại hình không giống nhau lắm.truyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive

truyenfull


Danh Sách Chương194 chương

FULL

Danh sách chương App Diễn Viên Phim Kinh Dị

Đánh Giá & Review Truyện App Diễn Viên Phim Kinh Dị

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Huyền Huyễn để giải trí? Tác phẩm App Diễn Viên Phim Kinh Dị của tác giả Hí Tử Tế Tửu là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 194 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Huyền Huyễn được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: App Diễn Viên Phim Kinh Dị
  • Tác giả: Hí Tử Tế Tửu
  • Thể loại: Huyền Huyễn
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (194 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện App Diễn Viên Phim Kinh Dị của tác giả Hí Tử Tế Tửu hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 463 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Huyền Huyễn, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của App Diễn Viên Phim Kinh Dị:

  • Chuẩn phong cách Huyền Huyễn: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Huyền Huyễn, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 194 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Huyền Huyễn, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của App Diễn Viên Phim Kinh Dị ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Huyền Huyễn).

Các câu hỏi thường gặp về truyện App Diễn Viên Phim Kinh Dị

11. Truyện App Diễn Viên Phim Kinh Dị thuộc thể loại gì?

Tác phẩm App Diễn Viên Phim Kinh Dị thuộc thể loại Huyền Huyễn, được sáng tác bởi tác giả Hí Tử Tế Tửu.

22. Truyện App Diễn Viên Phim Kinh Dị đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 194 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện App Diễn Viên Phim Kinh Dị online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của App Diễn Viên Phim Kinh Dị tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện App Diễn Viên Phim Kinh DịTruyện chữ App Diễn Viên Phim Kinh DịApp Diễn Viên Phim Kinh Dị onlineApp Diễn Viên Phim Kinh Dị chương 1App Diễn Viên Phim Kinh Dị chương mới nhấtĐọc truyện App Diễn Viên Phim Kinh Dị không quảng cáoĐọc truyện App Diễn Viên Phim Kinh Dị miễn phíApp Diễn Viên Phim Kinh Dị fullApp Diễn Viên Phim Kinh Dị trọn bộApp Diễn Viên Phim Kinh Dị bao nhiêu chươngApp Diễn Viên Phim Kinh Dị dịch / convertEbook App Diễn Viên Phim Kinh DịTải ebook App Diễn Viên Phim Kinh DịApp Diễn Viên Phim Kinh Dị pdf / epubTải truyện App Diễn Viên Phim Kinh Dị fullReview truyện App Diễn Viên Phim Kinh DịTóm tắt truyện App Diễn Viên Phim Kinh DịTác giả truyện App Diễn Viên Phim Kinh DịSpoil / Kết thúc truyện App Diễn Viên Phim Kinh Dị