Background
Anh Trai Tôi Là Mãnh Thú

Anh Trai Tôi Là Mãnh Thú

10 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Anh Trai Tôi Là Mãnh Thú thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Bạch Tiểu Ngọc bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thể loại: Hiện đại, giả luyến anh em, trâu già gặm cỏ non, anh trai nuôi dưỡng em gái, lâu ngày sinh tình, ngọt văn sủng và sủng.

Số chương: Hơn 50 chương


Bảo bối có một người anh trai vô cùng tốt bụng, lại còn cực kỳ đáng yêu. Đối với bảo bối anh trai là điều quan trọng thứ tư trong tim.


Chỉ tiếc những việc bảo bối muốn làm anh trai đều ngăn cấm không cho, anh trai thật hư mà. Vì vậy bảo bối quyết định phản công lại.


----


"Bảo bối muốn về nhà với mẹ! muốn về với mẹ" Cô nhóc năm tuổi òa khóc.


Chàng trai mang gương mặt mười năm tuổi dịu dàng nói: "Ngoan, từ bây giờ đây sẽ là nhà của em, còn anh chính là anh trai tốt"


"Nói bậy, tại sao anh trai lại bự như vậy, anh trai phải nhỏ như con chó nhà hàng xóm mới đúng"


"..."


"anh trai phải cao lớn mới có thể bảo vệ được em gái chứ"


"Nếu vậy mau sủa gâu gâu đi"


"..."


"Hôm nay bảo bối học được nhiều thứ ở trường không?"


"Em học được rất nhiều thứ!" Cô nhóc hưng phấn kể lại: "Quá trình sinh sản của phụ nữ cao tới 80%, quá trình đẻ non là 60%, để ngăn ngừa tránh thai tốt nhất hãy dùng bao cao su loại xanh tươi trái thơm!"


"..." 


Anh muốn đổi giáo viên!


"Anh hai! Em lớn rồi, muốn ra ngoài sống, nên anh đừng cản em!"


Người đàn cũng không thèm ngước nhìn, chỉ thản nhiên nói: "Được. Em cứ việc dọn đi."


Thiếu nữ tức giận ôm hành lý đi ra khỏi nhà, còn người đàn ông ngồi trên ghế, mày khẽ nhếch lên, ánh mắt dõi theo cánh cửa...


Chưa đầy ba phút sau...


Cô gái nào đó ôm đồ trở về, cao ngạo lớn tiếng: "Hôm nay em chưa ăn sáng, đợi ăn xong thì sẽ đi."


"..."


Đây là lần thứ mấy như vậy rồi nhỉ?


"Anh hai, em muốn kết hôn."


"Em muốn lấy ai?"


"Em sẽ lấy Thiếu Quần Mặc!"


"...? " Có người có cái tên này ư?


...


"Tên con là gì đây?"


"Em đã nghĩ sẵn rồi, Vô Sinh, Vô Học, Vô Lễ, Vô Tình. Anh chọn một cái tên đi!"


"..."

Danh Sách Chương10 chương

FULL

Danh sách chương Anh Trai Tôi Là Mãnh Thú

Đánh Giá & Review Truyện Anh Trai Tôi Là Mãnh Thú

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Anh Trai Tôi Là Mãnh Thú của tác giả Bạch Tiểu Ngọc là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 10 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Anh Trai Tôi Là Mãnh Thú
  • Tác giả: Bạch Tiểu Ngọc
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: ĐANG RA (10 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Anh Trai Tôi Là Mãnh Thú của tác giả Bạch Tiểu Ngọc hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 393 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Anh Trai Tôi Là Mãnh Thú:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 10 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Anh Trai Tôi Là Mãnh Thú ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Anh Trai Tôi Là Mãnh Thú

11. Truyện Anh Trai Tôi Là Mãnh Thú thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Anh Trai Tôi Là Mãnh Thú thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Bạch Tiểu Ngọc.

22. Truyện Anh Trai Tôi Là Mãnh Thú đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 10 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Anh Trai Tôi Là Mãnh Thú online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Anh Trai Tôi Là Mãnh Thú tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Anh Trai Tôi Là Mãnh ThúTruyện chữ Anh Trai Tôi Là Mãnh ThúAnh Trai Tôi Là Mãnh Thú onlineAnh Trai Tôi Là Mãnh Thú chương 1Anh Trai Tôi Là Mãnh Thú chương mới nhấtĐọc truyện Anh Trai Tôi Là Mãnh Thú không quảng cáoĐọc truyện Anh Trai Tôi Là Mãnh Thú miễn phíAnh Trai Tôi Là Mãnh Thú fullAnh Trai Tôi Là Mãnh Thú trọn bộAnh Trai Tôi Là Mãnh Thú bao nhiêu chươngAnh Trai Tôi Là Mãnh Thú dịch / convertEbook Anh Trai Tôi Là Mãnh ThúTải ebook Anh Trai Tôi Là Mãnh ThúAnh Trai Tôi Là Mãnh Thú pdf / epubTải truyện Anh Trai Tôi Là Mãnh Thú fullReview truyện Anh Trai Tôi Là Mãnh ThúTóm tắt truyện Anh Trai Tôi Là Mãnh ThúTác giả truyện Anh Trai Tôi Là Mãnh ThúSpoil / Kết thúc truyện Anh Trai Tôi Là Mãnh Thú