Background
Allkuro Chiếc Bóng Thất Lạc

Allkuro Chiếc Bóng Thất Lạc

75 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Allkuro Chiếc Bóng Thất Lạc thuộc thể loại đam mỹ của tác giả Bỉ Tích Bổn bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Trường trung học Teiko, CLB bóng rổ là nơi hội tụ năm thiên tài


Năng lực của họ vượt xa người thường, luôn lấy chiến thắng đem về.


Nhưng khi năng lực của từng người bỗng nhiên trở nên vượt trội đến tỏa sáng, lại có việc trùng hợp xảy ra, khiến bọn họ như cùng bị một giấc mộng ảnh hưởng.


Trong mộng, có một thiếu niên kì lạ, mái tóc là màu bầu trời, ánh mắt cùng nụ cười đều thiên chân và thuần khiết.


Thiếu niên ấy cùng bọn họ kề vai sát cánh qua từng trận đấu.


Cảnh tượng ấy chân thật đến nỗi cứ như là kiếp trước kiếp này


Nhưng ở trong hiện thực, bọn họ cũng chưa từng gặp qua thiếu niên kia.


Này hết thảy là sao? đến tột cùng là cảnh trong mơ quá mức chân thật, hay là trong hiện thực, bọn họ đã bỏ lỡ cái gì?


Đáp án, có lẽ chỉ khi tìm được thiếu niên kia, họ mới có thể biết được.

Danh Sách Chương75 chương

FULL

Danh sách chương Allkuro Chiếc Bóng Thất Lạc

Đánh Giá & Review Truyện Allkuro Chiếc Bóng Thất Lạc

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại đam mỹ để giải trí? Tác phẩm Allkuro Chiếc Bóng Thất Lạc của tác giả Bỉ Tích Bổn là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 75 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện đam mỹ được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Allkuro Chiếc Bóng Thất Lạc
  • Tác giả: Bỉ Tích Bổn
  • Thể loại: đam mỹ
  • Tình trạng: ĐANG RA (75 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Allkuro Chiếc Bóng Thất Lạc của tác giả Bỉ Tích Bổn hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 474 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại đam mỹ, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Allkuro Chiếc Bóng Thất Lạc:

  • Chuẩn phong cách đam mỹ: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện đam mỹ, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 75 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện đam mỹ, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Allkuro Chiếc Bóng Thất Lạc ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại đam mỹ).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Allkuro Chiếc Bóng Thất Lạc

11. Truyện Allkuro Chiếc Bóng Thất Lạc thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Allkuro Chiếc Bóng Thất Lạc thuộc thể loại đam mỹ, được sáng tác bởi tác giả Bỉ Tích Bổn.

22. Truyện Allkuro Chiếc Bóng Thất Lạc đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 75 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Allkuro Chiếc Bóng Thất Lạc online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Allkuro Chiếc Bóng Thất Lạc tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Allkuro Chiếc Bóng Thất LạcTruyện chữ Allkuro Chiếc Bóng Thất LạcAllkuro Chiếc Bóng Thất Lạc onlineAllkuro Chiếc Bóng Thất Lạc chương 1Allkuro Chiếc Bóng Thất Lạc chương mới nhấtĐọc truyện Allkuro Chiếc Bóng Thất Lạc không quảng cáoĐọc truyện Allkuro Chiếc Bóng Thất Lạc miễn phíAllkuro Chiếc Bóng Thất Lạc fullAllkuro Chiếc Bóng Thất Lạc trọn bộAllkuro Chiếc Bóng Thất Lạc bao nhiêu chươngAllkuro Chiếc Bóng Thất Lạc dịch / convertEbook Allkuro Chiếc Bóng Thất LạcTải ebook Allkuro Chiếc Bóng Thất LạcAllkuro Chiếc Bóng Thất Lạc pdf / epubTải truyện Allkuro Chiếc Bóng Thất Lạc fullReview truyện Allkuro Chiếc Bóng Thất LạcTóm tắt truyện Allkuro Chiếc Bóng Thất LạcTác giả truyện Allkuro Chiếc Bóng Thất LạcSpoil / Kết thúc truyện Allkuro Chiếc Bóng Thất Lạc