Background
70 Xuyên Thư Thành Pháo Hôi Nữ Phụ

70 Xuyên Thư Thành Pháo Hôi Nữ Phụ

581 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện 70 Xuyên Thư Thành Pháo Hôi Nữ Phụ thuộc thể loại Đô Thị, Hào Môn Thế Gia, Xuyên Sách, Nhẹ Nhàng của tác giả Bàn Oa Ngưu Ngận Lại bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thức đêm tăng ca chết đột ngột Phùng Kiều Kiều xuyên thư, còn xuyên thành chính mình xem qua trong một quyển tiểu thuyết, cùng nàng trùng tên trùng họ nữ phụ Phùng Kiều Kiều.

Nàng nhớ quyển sách này nam chủ là An Kiến Quân, nữ chủ là Tần Tư Vũ. Nữ phụ Phùng Kiều Kiều chính là nữ chủ cảm tình trên đường đá kê chân, nam chủ chết sớm vợ trước, thỏa thỏa xui xẻo đoản mệnh nữ phụ, cùng nam chủ kết hôn không đến một năm liền khó sinh mà chết.

Nữ chủ tiếp thu nữ phụ sở hữu tài sản, thân nương lưu lại của hồi môn, khó sinh sinh ra nữ nhi cùng chính mình nam nhân, cuối cùng đi lên đỉnh cao nhân sinh.

Hiện tại ai có thể nói cho nàng biết, người đàn ông này là ai?

Vì sao cái này tình tiết rất quen thuộc. . . Không phải là nam chủ a?

Vừa xuyên thư liền đem nữ chủ quan phối phá hủy, nàng hiện tại lại chết một lần còn kịp sao?

Cái gì? Nữ chủ lại trọng sinh, nàng còn tưởng lén lút hại chính mình, thật sớm ngày kế thừa chính mình hết thảy!

Nhất định phải cho nàng chút nhan sắc nhìn xem, con thỏ nóng nảy còn cắn người đâu, lão nương còn chưa có chết đâu, cứ như vậy khẩn cấp câu dẫn nàng nam nhân, trộm nàng của hồi môn, không thể dễ dàng tha thứ.

Muốn hỏi một chút nàng là thế nào biết được?

Nàng lại có thể nghe được tiếng lòng của người khác, đây chính là trong truyền thuyết thuật đọc tâm a, có chút ngưu a, đây là ông trời cho nàng xuyên thư phúc lợi sao?

Danh Sách Chương581 chương

FULL

Danh sách chương 70 Xuyên Thư Thành Pháo Hôi Nữ Phụ

Đánh Giá & Review Truyện 70 Xuyên Thư Thành Pháo Hôi Nữ Phụ

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm 70 Xuyên Thư Thành Pháo Hôi Nữ Phụ của tác giả Bàn Oa Ngưu Ngận Lại là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 581 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: 70 Xuyên Thư Thành Pháo Hôi Nữ Phụ
  • Tác giả: Bàn Oa Ngưu Ngận Lại
  • Thể loại: Đô Thị
  • Tình trạng: ĐANG RA (581 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện 70 Xuyên Thư Thành Pháo Hôi Nữ Phụ của tác giả Bàn Oa Ngưu Ngận Lại hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 404 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của 70 Xuyên Thư Thành Pháo Hôi Nữ Phụ:

  • Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 581 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của 70 Xuyên Thư Thành Pháo Hôi Nữ Phụ ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).

Các câu hỏi thường gặp về truyện 70 Xuyên Thư Thành Pháo Hôi Nữ Phụ

11. Truyện 70 Xuyên Thư Thành Pháo Hôi Nữ Phụ thuộc thể loại gì?

Tác phẩm 70 Xuyên Thư Thành Pháo Hôi Nữ Phụ thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Bàn Oa Ngưu Ngận Lại.

22. Truyện 70 Xuyên Thư Thành Pháo Hôi Nữ Phụ đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 581 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện 70 Xuyên Thư Thành Pháo Hôi Nữ Phụ online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của 70 Xuyên Thư Thành Pháo Hôi Nữ Phụ tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện 70 Xuyên Thư Thành Pháo Hôi Nữ PhụTruyện chữ 70 Xuyên Thư Thành Pháo Hôi Nữ Phụ70 Xuyên Thư Thành Pháo Hôi Nữ Phụ online70 Xuyên Thư Thành Pháo Hôi Nữ Phụ chương 170 Xuyên Thư Thành Pháo Hôi Nữ Phụ chương mới nhấtĐọc truyện 70 Xuyên Thư Thành Pháo Hôi Nữ Phụ không quảng cáoĐọc truyện 70 Xuyên Thư Thành Pháo Hôi Nữ Phụ miễn phí70 Xuyên Thư Thành Pháo Hôi Nữ Phụ full70 Xuyên Thư Thành Pháo Hôi Nữ Phụ trọn bộ70 Xuyên Thư Thành Pháo Hôi Nữ Phụ bao nhiêu chương70 Xuyên Thư Thành Pháo Hôi Nữ Phụ dịch / convertEbook 70 Xuyên Thư Thành Pháo Hôi Nữ PhụTải ebook 70 Xuyên Thư Thành Pháo Hôi Nữ Phụ70 Xuyên Thư Thành Pháo Hôi Nữ Phụ pdf / epubTải truyện 70 Xuyên Thư Thành Pháo Hôi Nữ Phụ fullReview truyện 70 Xuyên Thư Thành Pháo Hôi Nữ PhụTóm tắt truyện 70 Xuyên Thư Thành Pháo Hôi Nữ PhụTác giả truyện 70 Xuyên Thư Thành Pháo Hôi Nữ PhụSpoil / Kết thúc truyện 70 Xuyên Thư Thành Pháo Hôi Nữ Phụ