

70 Chuyện Tốt Hảo Làm Ruộng Nuôi Mình
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
Diệp Hân xã súc làm khá tốt, cũng bởi vì lái xe té ngã, xuyên đến ăn không no niên đại, còn nhiều thêm cái gầy ba ba vị hôn phu.
Nguyên chủ là nhỏ tuổi xuống nông thôn thanh niên trí thức, thân thể yếu, tính cách hỏng bét, không bị người thích, đang theo vị hôn phu nháo giải trừ hôn ước. . . Diệp Hân tỏ vẻ đau đầu, đây là cái gì cục diện rối rắm.
Nhưng lại không thể xuyên trở về, chỉ có thể cố gắng thích ứng sống sót.
Đầu tiên đừng làm rộn, vị hôn phu đẹp mắt lại cần cù, rất tốt.
Tiếp theo, nàng muốn dùng hảo bàn tay vàng, cố gắng làm ruộng tranh cơm ăn, thật tốt nuôi mình, thuận tiện dưỡng dưỡng vị hôn phu.
Nàng mười sáu, hắn mười bảy, ăn cơm no, trường cao cao, tương lai rộng mở.
Danh Sách Chương219 chương
Danh sách chương 70 Chuyện Tốt Hảo Làm Ruộng Nuôi Mình
Đánh Giá & Review Truyện 70 Chuyện Tốt Hảo Làm Ruộng Nuôi Mình
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm 70 Chuyện Tốt Hảo Làm Ruộng Nuôi Mình của tác giả Cổ Mộc Giá là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 219 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: 70 Chuyện Tốt Hảo Làm Ruộng Nuôi Mình
- Tác giả: Cổ Mộc Giá
- Thể loại: Đô Thị
- Tình trạng: ĐANG RA (219 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện 70 Chuyện Tốt Hảo Làm Ruộng Nuôi Mình của tác giả Cổ Mộc Giá hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 272 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của 70 Chuyện Tốt Hảo Làm Ruộng Nuôi Mình:
- Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 219 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của 70 Chuyện Tốt Hảo Làm Ruộng Nuôi Mình ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).
Các câu hỏi thường gặp về truyện 70 Chuyện Tốt Hảo Làm Ruộng Nuôi Mình
11. Truyện 70 Chuyện Tốt Hảo Làm Ruộng Nuôi Mình thuộc thể loại gì?
Tác phẩm 70 Chuyện Tốt Hảo Làm Ruộng Nuôi Mình thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Cổ Mộc Giá.
22. Truyện 70 Chuyện Tốt Hảo Làm Ruộng Nuôi Mình đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 219 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện 70 Chuyện Tốt Hảo Làm Ruộng Nuôi Mình online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của 70 Chuyện Tốt Hảo Làm Ruộng Nuôi Mình tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Thể Loại

Nội Ngu Lưu Manh Bắt Đầu Mang Giặc Cướp

Tướng Sai Thân Gả Đối Người, Thất Linh Quân Hôn Ngọt Ngào

Trọng Sinh Cùng Tiền Nhiệm Đối Thủ Một Mất Một Còn Yêu Đương

Ta Dựa Vào Rút Thẻ, Xuyên Thành Tiểu Động Vật Cho Điên Phê Sinh Bé Con

Diễn Tinh Phu Thê Ở 80

Xuyên Thư: Liêu Khóc Ốm Yếu Thái Giám Bá Tổng!

Người Thực Vật Quan Quân Vừa Mở Mắt Quân Tẩu Bị Trộm
